Tactile switch shine kunnawa/kashe lantarki.Maɓallin dabara sune maɓallan lantarki masu taɓawa don maɓallan madannai, faifan maɓalli, kayan kida ko aikace-aikacen sarrafa-panel.Maɓallin dabara yana mayar da martani ga hulɗar mai amfani tare da maɓalli ko sauyawa lokacin da ya yi tuntuɓar panel mai sarrafawa a ƙasa.A mafi yawan lokuta wannan yawanci bugu ne na allo (PCB).
Siffar maɓalli na taɓawa:
・ Dannawa mai kauri ta hanyar amsawa・ Hana hawan motsi ta tashar da aka ƙera ・An haɗa tashar ƙasa・Snap-in mount terminal
Tsare-tsare don Amintaccen Amfani Yi amfani da Sauyawa a cikin ƙimar ƙarfin lantarki da kewayon yanzu, in ba haka ba Canjawar na iya samun gajeriyar tsawon rayuwa, haskaka zafi, ko ƙonewa.Wannan ya shafi maɗaukakiyar ƙarfin lantarki da igiyoyi na gaggawa lokacin sauyawa.
Kariya don Daidaitaccen Adana Amfani Don hana lalacewa, kamar canza launi, a cikin tashoshi yayin ajiya, kar a adana Canjawa a wuraren da ke ƙarƙashin sharuɗɗan masu zuwa.1.Yawan zafin jiki ko zafi2.Gas masu lalata 3.Hasken rana kai tsaye
Gudanarwa1.OperationKada a yi amfani da Sauyawa akai-akai tare da wuce gona da iri.Aiwatar da matsa lamba mai yawa ko amfani da ƙarin ƙarfi bayan an dakatar da plunger na iya lalata tushen diski na Canjawa, wanda ke haifar da rashin aiki.Musamman yin amfani da karfi da yawa zuwa Canja-canje masu aiki da gefe na iya lalata caulking, wanda hakan na iya lalata Sauyawa.Kada a yi amfani da karfi da ya wuce matsakaicin (29.4 N na minti 1, lokaci ɗaya) lokacin shigarwa ko aiki da Sauyawa masu aiki da gefe. Tabbatar da saita Sauyawa ta yadda plunger zai yi aiki a madaidaiciyar layi madaidaiciya.Ragewar rayuwar Canjawa na iya haifarwa idan an danna ma'aunin a tsakiya ko ta kwana.2.Kariyar ƙuraKada a yi amfani da maɓalli waɗanda ba a rufe su a cikin mahalli masu saurin ƙura.Yin hakan na iya sa ƙura ta shiga cikin Sauyawa kuma ta haifar da kuskuren lamba.Idan Maɓallin da ba a rufe ba dole ne a yi amfani da shi a cikin irin wannan yanayin, yi amfani da takarda ko wani ma'auni don kare shi daga ƙura.
PCBsThe Switch an tsara shi don kauri 1.6-mm, PCB gefe guda ɗaya.Yin amfani da PCBs tare da kauri daban-daban ko amfani da PCB masu gefe biyu, ta ramuka PCBs na iya haifar da sako-sako da hawa, shigar da bai dace ba, ko rashin juriyar zafi a cikin siyarwa.Wadannan tasirin zasu faru, ya danganta da nau'in ramuka da alamu na PCB.Don haka, ana ba da shawarar cewa a yi gwajin tabbatarwa kafin amfani.Idan PCBs sun rabu bayan hawa Sauyawa, barbashi daga PCBs na iya shiga Canjawa.Idan ɓangarorin PCB ko ɓangarorin ƙasashen waje daga mahallin da ke kewaye, bench, kwantena, ko PCBs ɗin da aka ɗora sun haɗe zuwa Canjawa, lamba mara kyau na iya haifar da.
Sayar da 1.Gabaɗaya RigakafiKafin sayar da Canjawa akan PCB multilayer, gwada don tabbatar da cewa ana iya yin siyar da kayan aiki yadda ya kamata.In ba haka ba, Canjawar na iya zama naƙasasshe ta hanyar siyar da zafi a kan tsari ko ƙasa na PCB multilayer. Kada a sayar da Sauyawa fiye da sau biyu, gami da siyarwar gyarawa.Ana buƙatar tazara na mintuna biyar tsakanin siyarwar farko da ta biyu.2.Baths Masu Siyar da Kai ta atomatik Zazzabi na siyarwa: 260°C max.Lokacin siyarwa: 5 s max.don 1.6-mm kauri mai gefe guda PCBP mai zafi mai zafi: 100°C max.(zazzabi na yanayi)Lokacin zafin jiki: A cikin 60 s Tabbatar cewa babu motsi da zai tashi sama da matakin PCB.Idan ruwan sama ya kwararo akan saman hawa na PCB, zai iya shiga cikin Sauyawa ya haifar da matsala.3.Reflow Soldering (Surface Dutsen) Sayar da tashoshi a cikin yanayin dumama da aka nuna a cikin zane mai zuwa. Lura: Tsarin dumama na sama yana aiki idan kauri na PCB ya kai mm 1.6. Matsakaicin zafin jiki na iya bambanta dangane da sake kwarara wanka da aka yi amfani da shi.Tabbatar da sharuɗɗan tukuna.Kada a yi amfani da wanka mai siyar da atomatik don Sauyawa mai hawa sama.Mai siyarwar gas ko juyi na iya shiga cikin Sauyawa kuma ya lalata aikin maɓallin turawa na Switch.4.Siyar da Manual (Duk Model) Zazzabi mai siyarwa: 350°C max.a ƙarshen lokacin siyarwar ƙarfe: 3 s max.don kauri 1.6mm, PCBB mai gefe guda kafin a siyar da Sauyawa akan PCB, tabbatar da cewa babu sarari mara amfani tsakanin Sauyawa da PCB.Washing1.Samfuran Wankewa da waɗanda ba za'a iya wankewa ba a rufe madaidaitan sauyawa, kuma ba za a iya wanke su ba.Yin haka zai sa mai wanki, tare da juzu'i ko ƙura akan PCB, shiga cikin Sauyawa, yana haifar da rashin aiki.2.Hanyoyin Wanki Ana iya amfani da kayan wanki da suka haɗa da wanka fiye da ɗaya don tsaftace samfuran da za'a iya wankewa, muddin ana tsaftace kayan wankewa na tsawon minti ɗaya a kowane wanka kuma jimlar lokacin tsaftacewa bai wuce minti uku ba.3.Agents Wanke Aiwatar da abubuwan kaushi na tushen barasa don tsabtace samfura masu wankewa.Kar a yi amfani da wasu wakilai ko ruwa don tsaftace kowane samfurin da za a iya wankewa, saboda irin waɗannan wakilai na iya lalata kayan ko aikin Canjawa.4.Tsare-tsaren WankiKada ka sanya wani ƙarfi na waje akan nau'ikan da za'a iya wankewa yayin wankewa.Kada a tsaftace samfuran wankewa nan da nan bayan an sayar da su.Ana iya shigar da wakili mai tsaftacewa a cikin Canjawa ta hanyar numfashi yayin da Canjawar ke sanyi.Jira aƙalla mintuna uku bayan sayar da su kafin tsaftace samfuran da za a iya wankewa.Kada ku yi amfani da Maɓallin Maɗaukaki yayin nutsewa cikin ruwa ko a wuraren da aka fallasa ruwa.Marufi Canjawa
Yawancin lokaci 1000pcs kowane reel kamar yadda a ƙasa hoto.
Lokacin aikawa: Agusta-18-2021